ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALFCVN

HomeTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đừng làm silent reader, hãy đăng ký và làm thành viên của forum nhé!

Share | 

Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Angela_love_Alexander
New Fan
New Fan
Angela_love_Alexander

Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:20 pm

Lần đầu tiên mình xem phim "Race to Witch Mountain" trên HBO, mình đã hoàn toàn bị Alex cuốn hút với vẻ điển trai của anh ấy Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL 31983 . Chỉ cần xem một bộ phim là mình có thể thấy được khả năng diễn suất tài tình của Alex!

Alex đã thể hiện được hết những cảm xúc dù là sâu thẳm nhất trong tâm hồn của cậu bạn người ngoài hành tinh Seth. Mình đã ấn tượng rất rất nhiều sau khi xem xong bộ phim này. Mình không thể ngờ một người nhỏ tuổi như vậy lại có thể diễn xuất một cách chuyên nghiệp như vậy. Đối với mình thì Alex có thể so sánh với cả người sói Taylor Lautner (một trong số những thần tượng của mình) Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL Icon_cheers . Mình là một kẻ nghiện báo online, sáng nào mình cũng dậy để đọc báo, nhưng mình chưa bao giờ thấy có tin tức gì về Alex cả, nên mình hơi bị tủi tủi vì hình như Alex không nổi tiếng lắm Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL 584678, nhưng mình lại vui trở lại khi phát hiện ra diễn đàn dành cho những người hâm một Alexander Ludwig. Cảm ơn các bạn vì đã mở ra club này giống như là một nguồn động viên lớn cho tài năng trẻ Alexander Ludwig ^^
Tài Sản của Angela_love_Alexander
Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeFri Jul 16, 2010 8:10 pm

Lần đầu tiên mình biết đến anh là qua bộ phim The Dark Is Rising chiếu trên kênh Star Movies.
Hồi đó, mình bật TV, nhân vật đầu tiên mình thấy và có ấn tượng mạnh, sâu sắc nhất là Will Stanton - The seven son of the seven son (con trai thứ bảy của người con trai thứ bảy). Cậu có nhiệm vụ là tìm ra 6 lá bùa để cứu nguy Trái Đất khỏi mưu mô đen tối của Rider.
Mình đã bị cuốn hút bởi một cậu bé (khi đó anh 15 tuổi) với mái tóc màu vàng, một khuôn mặt đáng yêu (hồi đấy anh mới có 15 tuổi) và một cặp mắt màu xanh sâu thẳm, quyến rũ. (có thể nói như vậy ^^)
Vâng, đó là lần đầu tiên mình biết đến Alexander Ludwig và có lẽ khoảnh khắc ấy mình sẽ mãi ghi nhớ trong suốt cuộc đời.
@Angela: Cảm ơn bạn! Đúng là ở VN thì chưa thật sự nhiều người biết đến Alex. Mình cũng đang cố hết sức để giới thiệu forum, giúp nhiều người VN biết đến Alex nhưng phải nói là rất khó.
Chúc bạn có những thời gian vui vẻ ở diễn đàn. ^^ Có gì bạn giúp mình nhiệm vụ (mà do mình tự nguyện làm là giới thiệu Alex đến với nhiều ng VN hơn nữa nhé! ^^)

Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

https://zxander.forum-viet.net
Demi
•Active fan•
•Active fan•
Demi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeThu Jul 29, 2010 7:46 pm

alex có tài năng diễn trời cho và vẻ đẹp trời trao
Tài Sản của Demi
ryan_nguyen_98
Active Fan
Active Fan
ryan_nguyen_98

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeTue Jul 19, 2011 8:40 pm

Em cũng bị Alex cuốn hút bởi bộ phim "Race To Witch Mountain" trên kênh Disney Channel. Ngay tối hôm đó, sau khi xem phim xong, em quyết định dành vài phút để lên mạng tìm phim và thông tin về Alex! Mặc dù là con trai nhưng em đã rất bấn Alex rồi :O7:
Tài Sản của ryan_nguyen_98
Tài sản
Thú nuôi:

http://vcassiopeia.forumvi.com/
iu_jb_lum_lum
Active Fan
Active Fan
iu_jb_lum_lum

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeWed Jul 20, 2011 10:07 am

đúng! :O5:
Tài Sản của iu_jb_lum_lum
Tài sản
Thú nuôi:

http://justinbiebervn.forum-viet.net/
Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitimeThu Jul 21, 2011 12:52 am

Ha ha, mọi người nói chuẩn không cần chỉnh. Mình biết sau đợt chiếu phim RTWM trên Disney Channel là anh Alex sẽ thu nạp được nhiều “đệ tử” hơn mà. :O33: Nên mình cũng đã bị phởn trước hôm chiếu phim tận mấy tuần. :O56:
@Ryan: Boy hay girl không quan trọng, quan trng là tình yêu lớn của chúng ta là Alexander Ludwig. :O55: Phai huong den tinh yeu lon du la nam hay nu, du gia hay tre, ... du gi di chang nua. :O53:
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

https://zxander.forum-viet.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL   Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL I_icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

Cảm nhận về lần đầu tiên gặp AL

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Đăng ký và nhận bài dịch
Trang 1 trong tổng số 1 trang