ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALFCVN

HomeTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đừng làm silent reader, hãy đăng ký và làm thành viên của forum nhé!

Share | 

Phỏng vấn Alexander Ludwig

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Phỏng vấn Alexander Ludwig Empty
Bài gửiTiêu đề: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 4:03 pm

Mình và một số mod bên forum http://alexander-ludwig.us/forum/index.php định làm một cuộc phỏng vấn với anh. Mình đã liên lạc với Alex để nói về vấn đề này, hy vọng sẽ nhận được thông tin tốt đẹp. Các bạn cho mình ý kiến về việc này nha! Vì mình thay mặt forum http://alexander-ludwig.us/forum/index.php nên nếu anh ấy chấp nhận, cuộc phỏng vấn sẽ được post lên bằng tiếng Anh nhưng nếu có thể thì mình hoặc một bạn nào đó trong forum sẽ dịch để các thành viên trong forum cùng xem. Ngoài ra, bọn mình còn định gửi fan question nữa. Các bạn nghĩ thế nào?

Để biết thêm thông tin, click: http://alexander-ludwig.us/forum/viewtopic.php?f=16&t=147
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

https://zxander.forum-viet.net
Demi
•Active fan•
•Active fan•
Demi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeSun Aug 01, 2010 4:34 pm

ồ !!! hay thế cơ à !!!!! đồng ý ngay lập tức ý !!!! I LOVE ALEX
Tài Sản của Demi
Panda Lavigne
New Fan
New Fan
Panda Lavigne

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 4:35 pm

Uầy, có thể phỏng vấn được à? Vậy thì tuyệt quá^^
Tài Sản của Panda Lavigne
Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeSun Aug 15, 2010 2:08 am

haha, dự trù thế thôi, chưa nhận được thư hồi âm lại.
Mà tại vì đi add nhiều bạn anh Alex quá thế nên chả hiểu bị ai block nick. :( Thế là không add được ai trong khoảng thời gian dài mà nếu còn bị block lần nữa, coi như cái FB đó mất luôn!
Để biết rõ thêm tình hình thì cứ pm cho mình, mình kể lại cho nghe chứ còn không thể kể rõ và hết trên forum này được đâu.
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

Demi
•Active fan•
•Active fan•
Demi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeSat Aug 21, 2010 9:38 pm

hì !!! nếu thế thì có vẻ hơi lâu !! mình thử add nick anh ý trên fb roài .. chẳng đc gì cả , chán -@
Tài Sản của Demi
Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeSun Aug 22, 2010 12:33 am

Nhưng bạn có chắc là bạn add đúng nick không vì trên FB rất nhiều người giả mạo anh ấy và cũng nhiều FB fanpage nữa. Nếu FB đó là do fan làm thì người ta còn nhắn mình là đã nhầm chứ còn giả mảo thì ... .
Bên alexander-ludwig.us, mình lập FB cho trang đấy mà, cũng biết FB thật của gia đình nhà Ludwig rồi nhưng mọi chuyện lúc đầu có vẻ khá tệ, giờ thì có khá hơn 1 chút.
Bọn mình đi add các bạn của anh Alex và các fan, nếu thích thì họ eccept bình thường nhưng 1 ngày, FB của bọn mình bị khóa, ko add được người khác, chỉ có người ta add mình được thôi, xem kỹ thì mới thấy là đã có người khóa (blocked) bọn mình nhưng ko biết là ai. Các bạn bên ấy nghĩ rằng là do gia đình Ludwig hoặc bạn bè Alex vì nghĩ bọn mình giả mạo Alex nên đã khóa.
Mà rõ ràng nhiều người cũng nhầm, bọn mình phải chú ý tới tận mấy lần mà họ vẫn cứ nhầm.
Một hôm đọc trên Wall của mẹ Alex thấy bà ấy chú ý rằng đừng add bọn mình vì bọn mình giả mạo, thế là một trong những người sử dụng FB cùng mình mới viết thư cho bà ấy và giải thích. Sau đó mình cũng gửi thư lại giải thích lần nữa thì bà ấy bảo là
Trích dẫn :
Stella, Thanks so much for clarifying things and for writing your kind note. Alexander really appreciates his fans and is most appreciative of your support. Please know that there are no hard feeling on our side! Take care and all the best...sharlene

Trích nguyên văn đó, mình lấy tển TA là Stella mà.
tạm hiểu là:

Stella, Cảm ơn rất nhiều vì cho sự việc rõ ràng hơn và lưu ý bằng tin nhắn này của bạn. Alexander thực sự đánh giá cao người hâm mộ của mình và nhất là đánh giá cao sự hỗ trợ của bạn. Xin vui lòng biết rằng không có cảm giác khó chịu nào từ phía chúng tôi! Chúc bạn mọi điều tốt lành ... sharlene
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

Demi
•Active fan•
•Active fan•
Demi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeTue Aug 24, 2010 6:51 am

ồ !! thế à !! bạn ơi !! thế bạn add nick fb của mềnh đi !! càng nhìu bạn càng vui !! tên mình là Ngô Quang Huy **==
Tài Sản của Demi
AnnaSophia.Ludwig
New Fan
New Fan
AnnaSophia.Ludwig

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 5:09 pm

vậy phỏng vấn được anh Alex chưa ad? :<
Tài Sản của AnnaSophia.Ludwig
Tài sản
Thú nuôi:

muadonglanh_vicky0804
New Fan
New Fan
muadonglanh_vicky0804

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeTue Jul 19, 2011 9:16 pm

mình rất muốn dc nói trò chuyện cùng anh ấy!nếu như dc thì tuyệt wa còn gì
Tài Sản của muadonglanh_vicky0804
Tài sản
Thú nuôi:

Admin
Site Admin
Site Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitimeSun Jul 24, 2011 3:19 pm

@AnnaSophia.Ludwig: Phỏng vấn riêng thì cìưa được, nhưng đặt câu hỏi thì anh ấy trả lời rồi. Nhưng toàn là câu hỏi về sở thích nên ad sẽ đợi đến khi 4r tổ chức một cuộc thi lớn, ad sẽ dùng mấy cái đấy làm câu hỏi. ^^

@All: Còn muốn phỏng vấn riêng thì hơi khó đấy, vì có vẻ như Zxander có thành kiến với bên 4r đó. Chẳng có mâu thuẫn gì nhưng đó là do bản thân ad thấy thế. Nên ad không thể nhờ mấy chị bên kia phỏng vấn được, đợi họ xin được phỏng vấn thì còn lâu. Có lẽ ad phải lập một cái nick ở twitter để "tiếp cận" "anh chàng" mới được. Mọi người cho ý kiến đi. Có nên lập hay không? Vì 4r mình chưa có nhiều thành viên nên ad có lập thì cũng ít người follow, mà như thế đi xin phỏng vấn cũng ngại lắm.
Tài Sản của Admin
Tài sản
Thú nuôi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn Alexander Ludwig   Phỏng vấn Alexander Ludwig I_icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

Phỏng vấn Alexander Ludwig

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» HOT !! Alexander Ludwig Phỏng vấn
» Exploramania và Alexander Ludwig!
» [Tổng hợp]Tiểu sử
» [News] Alexander Ludwig vào đại học
»  Alexander Ludwig đã vào trường!
Trang 1 trong tổng số 1 trang