ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Chào mừng bạn đến với ALFCVN - cộng đồng fans Alex tại Việt Nam!
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký để gia nhập diễn đàn của chúng tôi.
Chúc các bạn có những thời gian vui vẻ tại ALFCVN.

***We love Alexander Ludwig***
--------------And you?-----------------
ALFCVN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALFCVN

HomeTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đừng làm silent reader, hãy đăng ký và làm thành viên của forum nhé!

Share | 

Alexander Ludwig Give Acting Tips

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Demi
•Active fan•
•Active fan•
Demi

Alexander Ludwig Give Acting Tips Empty
Bài gửiTiêu đề: Alexander Ludwig Give Acting Tips   Alexander Ludwig Give Acting Tips I_icon_minitimeWed Sep 08, 2010 7:58 pm

TIP ONE: THỰC HÀNH LÀM hoàn hảo!
Alexander nói: Tôi đã luôn luôn yêu thương thực hiện, nhưng tôi nghĩ nó thực sự quan trọng để đào tạo nhiều như bạn có thể. Đăng ký cho một vở kịch của trường, đọc sách và tìm hiểu càng nhiều càng tốt! Cha mẹ tôi luôn luôn chỉ cho tôi đoạn video của những điều tôi sẽ làm gì khi còn bé, như nhảy lên bảng hát - và tôi thực sự tin rằng thực hành làm cho hoàn hảo. Tôi yêu để giải trí, vì vậy tôi muốn thực hành ở khắp mọi nơi và bất cứ nơi nào tôi có thể.

TIP HAI: theo học các lớp
AnnaSophia nói: Khi tôi còn nhỏ, tôi nhớ chỉ tay vào TV và nói, 'Đó là những gì tôi muốn làm' Quyền được trong máu của tôi., Vì vậy tôi đã học diễn xuất và tôi đã học được cách để hoạt động ở phía trước của máy ảnh. Học làm thế nào để đứng và nói chuyện trên máy ảnh là thực sự quan trọng nếu bạn muốn hành động trên màn hình - và nó giúp để làm dịu thần kinh audition. Nếu bạn nghiêm túc về ngành công nghiệp này, đăng ký các lớp học và tham gia.

TIP BA: Chuẩn bị!
Alexander nói: Điều quan trọng là chuẩn bị đưa 100% vào mỗi buổi thử giọng cho bạn đi. Nếu có một kịch bản, đọc tất cả để bạn biết mọi thứ về bộ phim. Tôi thích làm cho các ghi chú trong kịch bản để giúp tôi nhớ bit - nhưng điều quan trọng nhất cần làm là ghi nhớ những dòng!

TIP BỐN: Thần kinh ĐƯỢC FINE
AnnaSophia nói: Bạn không thể dừng lại thần kinh. Mọi người đều có chúng. Tôi sẽ thực hành nghề của tôi như điên trước khi thử giọng bởi vì anh luôn đóng băng với dây thần kinh. Tôi là tốt khi tôi thiết lập một bộ phim trên, nhưng tôi nhận được như vậy thần kinh trong thử giọng. Bàn tay của tôi sẽ lắc và tâm trí của tôi sẽ đi trống. Đôi khi dây thần kinh làm việc cho lợi ích tốt nhất của bạn bởi vì adrenaline đẩy bạn về phía trước. Đi theo adrenaline và sử dụng nó trong hiện trường để lợi thế của bạn!

TIP NĂM: lịch sự!
Alexander nói: Lắc tay của mọi người khi bạn bước vào một phòng thử giọng. Nó làm cho nó nhiều hơn nữa cá nhân. Hãy là chính mình, nhưng tôi nghĩ đó là một ý tưởng tuyệt vời để thể rất thân thiện với tất cả mọi người bạn gặp ở đó. Cố gắng tự tin, nhưng không cocky. Tin vào bản thân và được các nhân vật khi bạn đang đọc dòng của bạn.

TIP Six: KEEP ĐI
AnnaSophia nói: Nếu bạn mess lên trong một buổi thử giọng, tiếp tục đi. Hãy thử để improvise và mang về. Tôi đã làm điều này vô số lần trong quá khứ. Sau khi bạn đã hoàn tất, chỉ cần hỏi nếu bạn có thể thử nó một lần nữa - và nói chung họ sẽ cho bạn. Họ đang mong bạn để được thần kinh, do đó, không lo lắng về nó.

TIP BẢY: Hãy dành thời gian!
Alexander nói: Đó là buổi thử giọng của bạn, do đó, mất thời gian của bạn. Không cảm thấy vội vã hoặc bị áp lực! Nếu bạn flub một dòng và bạn không cảm thấy như bạn có thể improvise, chỉ cần dừng lại và yêu cầu độc đáo để bắt đầu một lần nữa. Không nên để vào một hoảng sợ. Nếu nó chỉ là một sai lầm nhỏ, tiếp tục đi và ở lại trong ký tự. Bạn sẽ được ghi nhớ vì là bản gốc.

TIP TÁM: KEEP THE DREAM VẪN CÒN SỐNG!
AnnaSophia nói: Giám đốc thường có một cái gì đó rất cụ thể trong tâm trí của họ khi họ đang đúc. Bạn có thể làm công việc tuyệt vời nhất, nhưng nếu bạn đã có mái tóc màu sai hay là bạn quá ngắn hoặc quá cao, sau đó bạn không phải cho vai diễn. Nó giống như việc lựa chọn kem. Vani và dâu tây và chocolate chip là tất cả người thân yêu của những người khác nhau - nhưng nó không có nghĩa là một trong những là tốt hơn so với khác.

TIP chín: GIVE IT BẠN TỐT NHẤT SHOT!
Alexander nói: Có rất chắc chắn thử giọng mà bạn biết rằng bạn đã đóng đinh nó, mà là làm thế nào tôi cảm thấy sau khi tôi ra khỏi buổi thử giọng của tôi cho Race Để Witch Mountain. Bạn có những ngày tốt, ngày xấu, nhưng tôi đã cảm thấy tự tin với một này bởi vì tôi hoàn toàn kết nối với AnnaSophia và Dwayne [Johnson]. Khi tôi bước ra, tôi nghĩ đến bản thân mình, "Nếu tôi không nhận được điều này, ít nhất tôi đã cung cấp tốt nhất của tôi" Đó là tất cả, bạn có thể làm được.!

TIP TEN: KEEP UP YOUR CHIN!
AnnaSophia nói: May mắn thay, tôi không có để thử giọng cho Race Để Witch Mountain, nhưng tôi đã để tải về thử giọng trong quá khứ. Thử giọng là những điều khó khăn nhất trên thế giới - đặc biệt là khi bạn phải làm hàng trăm để có được vai trò đó một breakout. Đừng lo lắng nếu bạn không nhận được vai trò mà bạn muốn. Giữ cho cằm của bạn lên - và hãy nhớ rằng có tải trọng hơn vai trò ra khỏi đó. Chúc may mắn!

---------------------
*TIP: Mẹo
Bạn nhớ đưa đường link này qua topic Đăng ký và nhận bài dịch nhé!
Cảm ơn bạn đã đóng góp bài dịch cho diễn đàn nhưng bạn chú ý trong bài còn nhiều từ, chỗ chưa dịch hết và nghe còn không hợp lý.

P.s: Các bạn khác cũng có thể vào đây dịch bài này nếu các bạn muốn.

Thân,
Ad
Tài Sản của Demi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» HOT !! Alexander Ludwig Phỏng vấn
» Exploramania và Alexander Ludwig!
» [Tổng hợp]Tiểu sử
» [News] Alexander Ludwig vào đại học
»  Alexander Ludwig đã vào trường!